ਖੁਸ਼ਬੂ ਪੰਜਾਬ ਦੀ

Latest news
43ਵੀਂਆਂ ਜਰਖੜ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿਖੇ ਰਾਜ ਪੱਧਰੀ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸਕੂਲ ਖੇਡਾਂ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਦੋਸ਼, ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਇਟਲੀ ’ਚ 60 ਪੰਜਾਬੀ ਕਾਮਿਆਂ ਦੇ ਹੱਕ ’ਚ ਵੱਡਾ ਰੋਸ ਮੁਜ਼ਾਹਰਾ ਐਡਵੋਕੇਟ ਧਾਮੀ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਦਸਤਾਰਧਾਰੀ ਸਿੱਖਾਂ ਨੂੰ ਘੋੜਿਆਂ ਦੇ ਚੋਰ ਕਹਿਣ ਵਾਲੇ ਬਿਆਨ ’ਤੇ ਕੀਤਾ ਸ਼ਖ਼ਤ ਇਤਰਾਜ ‘ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗਠਜੋੜ ਨਹੀਂ, ਸਾਰੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਆਪਣੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਲੜੇਗੀ ਭਾਜਪਾ’ : ਤਰੁਣ ਚੁੱਘ ਜੇਲ੍ਹ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਇਆ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਤਾਰਾ, ਭਤੀਜੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਮਿਲੀ 2 ਘੰਟੇ ਦੀ ਪੈਰੋਲ "2 पंजाब एन सी सी बटालियन द्वारा एनसीसी की 76 व वर्षगांठ का भव्य आयोजन नवयुवकों में चरित्र का निर्मा... पीएम श्री केंद्रीय विद्यालय क्रo 2 जालंधर कैंट में 21वीं सदी में जीवन कौशलों पर कार्यशाला का आयोजन ਵਿਧਾਇਕ ਵਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੌਧਰੀ ਨੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਉਠਾਇਆ ਸਵੈ-ਸਹਾਇਤਾ ਸਹਿਕਾਰੀ ਸਭਾਵਾਂ ਦੀ ਕਰਜ਼ਾ ਮਾਫ਼ੀ ਦਾ ਮੁੱਦਾ ਪੀਐਸਪੀਸੀਐਲ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਐਡਮਿਨ ਨੇ ਜ਼ੀਰਕਪੁਰ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲੀ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਦਾ ਜਲਦੀ ਹੱਲ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ

ਐਚ.ਐਮ.ਆਈ.ਐਸ/ਅਨਮੋਲ ਅਤੇ ਆਰ.ਸੀ.ਐਚ ਪੋਰਟਲ ਦੀ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਕਮ ਰਿਿਵੳ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ

– ਮਿਸ਼ਨ ਇੰਦਰਧਨੂਸ਼ ਦੇ ਤੀਜੇ ਰਾਂੳਡ ਬਾਰੇ ਕੀਤੀ ਚਰਚਾ
ਫਤਿਹਗੜ ਸਾਿਹਬ / ਬੱਸੀ ਪਠਾਣਾਂ – ਸਿਵਲ ਸਰਜਨ ਫਤਿਹਗੜ੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਡਾ ਦਵਿੰਦਰਜਿਤ ਕੌਰ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਜ ਨੰਦਪੁਰ ਕਲੋੜ ਵਿੱਖੇ ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਮੈਨਜੇਰ ਡਾ.ਕਸ਼ੁੀਤਿਜ ਸੀਮਾ ਅਤੇ ਡੀ.ਐਮ.ਈ.ੳ ਵਿੱਕੀ ਵਰਮਾ ਵੱਲੋ ਐੱਸ.ਐੱਮ.ਓ ਡਾ. ਭੂਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਸਮੂਹ ਐਲ.ਐਚ.ਵੀ, ਏ.ਐਨ.ਐਮ ਅਤੇ ਬੀ.ਪੀ.ਐਮ.ਯੂ ਦੀ ਐਚ.ਐਮ.ਆਈ.ਐਸ/ਅਨਮੋਲ ਅਤੇ ਆਰ.ਸੀ.ਐਚ ਪੋਰਟਲ ਦੀ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਕਮ ਰਿਿਵੳ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਇਸ ਵਿਚ ਐਚ.ਐਮ.ਆਈ.ਐਸ/ਅਨਮੋਲ ਅਤੇ ਆਰ.ਸੀ.ਐਚ ਪੋਰਟਲ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀਆ ਗਈਆ ਨਵੀ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਸਟਾਫ ਨੂੰ ਪੋਰਟਲ ਨਾਲ ਸੰਬਧਤ ਆ ਰਹੀਆਂ ਅੋਂਕੜਾ ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਵਿੱਚ ਹਾਈ ਰਿਸਕ ਨਾਲ ਸੰਬਧਤ ਗਰਭਵਤੀ ਅੋਰਤਾ ਦੀ ਟ੍ਰੈਕਿੰਗ ਬਾਰੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਇਸ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ 100 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਐਮ.ਆਰ ਟੀਕਾਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੋਰ ਟੀਕਾਕਰਨ ਨੂੰ ਵੀ 100 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਮੁੰਕਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। ਅਨੀਮਿਆ ਮੁਕਤ ਭਾਰਤ ਅਧੀਨ ਬੱਚਿਆ ਨੂੰ ਆਈ.ਐਫ.ਏ ਡੋਜ ਦੇਣ ਲਈ ਹਦਾਇਤ ਕੀਤੀ ਗਈ।ਇਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਮਿਸ਼ਨ ਇੰਦਰਧਨੂਸ਼ ਦੇ ਤੀਜੇ ਰਾਂੳਡ ਬਾਰੇ ਵੀ.ਸੀ.ਸੀ.ਐਮ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਗਈ।ਇਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਹੇਮੰਤ ਕੁਮਾਰ, ਅਮਿਤ ਜਿੰਦਲ,ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ,ਅੰਸ਼ੁਲ ਸ਼ਰਮਾ,ਰਾਜਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਐਲ.ਐਚ.ਵੀ ਅਤੇ ਏ.ਐਨ.ਐਮ ਹਾਜਰ ਸਨ।

Loading

Scroll to Top